Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  |   Xem tivi    

Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến - kqbd Hôm Nay


- Cập nhật ket qua bong da trực tiếp tất cả các giải đấu trên thế giới nhanh nhất chính xác nhất
- Những trận đang được diễn ra sẽ hiện lên đầu có biểu tượng live, những trận đã kết thúc sẽ ở bên dưới các bạn kéo xuống để xem. Hệ thống tự động cập nhật kqbd 24/24 bạn không cần tải lại trang.
- Mẹo : Ctr + F để tìm trận theo dõi
- Nguồn : SportsDT & 7m

14/12 15/12 16/12 Hôm Nay

GMT+0700
Đang tải dữ liệu ,xin hãy chờ..........

Nếu chưa hưởng ứng sau 20 giây, xin bấm vào phím F5.
NHATW
11:00 [8]
AS Elfen Sayama Nữ
 
FT
0 - 3
(0-1)
[11] 
Cerezo Osaka Nữ
 
AUSU21
12:30 [B-5]
Canberra Utd U21
 
FT
3 - 6
(0-4)
[B-1] 
WS Wanderers U21
 
AUSA
13:35 [2]
Newcastle Jets
2
FT
2 - 1
(0-0)
[4] 
Adelaide Utd
2
EAFF
14:30 (T) [3]
Trung Quốc
 
FT
1 - 1
(1-0)
[4] 
Triều Tiên
 
AUSA
15:50 [6]
Central Coast
2 1
FT
0 - 2
(0-1)
[7] 
WS Wanderers
7
VN21
16:00 (T) [1]
Yokohama FC U21
1
FT
2 - 0
(0-0)
[3] 
Thái Lan U21
4
AUSW
16:15 [2]
Newcastle Jets Nữ
1
FT
3 - 3
(1-0)
[1] 
Perth Glory Nữ
 
TNKB
17:00 [6]
Boluspor
 
FT
3 - 0
(0-0)
[10] 
Eskisehirspor
1
-
17:00 [18]
Gaziantepspor
1 1
FT
0 - 0
(0-0)
[17] 
Denizlispor
2
EAFF
17:15 [2]
Nhật Bản
1
FT
1 - 4
(1-3)
[1] 
Hàn Quốc
2
TNKA
18:00 [17]
Genclerbirligi
 
FT
0 - 0
(0-0)
[10] 
Kasimpasa
 
AUSA
18:00 [5]
Perth Glory
4
FT
1 - 0
(0-0)
[10] 
Wellington Phoenix
 
BDNB
18:15 [13]
Gil Vicente
 
FT
0 - 0
(0-0)
[1] 
Academico Viseu
 
VN21
18:30 [4]
Việt Nam U21
 
FT
2 - 0
(1-0)
[2] 
Myanmar U21
 
DUB
19:00 [6]
Jahn Regensburg
2
FT
3 - 2
(2-1)
[7] 
A.Bielefeld
2
-
19:00 [12]
Erzgebirge Aue
 
FT
1 - 1
(1-0)
[14] 
Heidenheim
 
-
19:00 [18]
Kaiserslautern
2
FT
1 - 1
(0-1)
[3] 
Nurnberg
1
DUC3
19:00 [12]
CZ Jena
1
FT
4 - 3
(1-1)
[3] 
Wehen
 
ALBA
19:00 [10]
Lushnja
1
FT
1 - 3
(1-2)
[1] 
Skenderbeu
 
-
19:00 [7]
Vllaznia Shkoder
 
FT
3 - 2
(1-0)
[5] 
KF Kamza
 
KSAA
19:15 [7]
Al Taawon (KSA)
 
FT
0 - 0
(0-0)
[9] 
Al Fateh
 
ANHA
19:30 [8]
Leicester City
1 2
FT
0 - 3
(0-2)
[14] 
Crystal Palace
2
SCOA
19:30 [2]
Aberdeen
 
FT
4 - 1
(3-0)
[4] 
Hibernian
 
TNKB
19:30 [3]
Rizespor
 
FT
4 - 0
(0-0)
[2] 
Umraniyespor
 
DUC3
20:00 [10]
Wurzburger
 
FT
2 - 0
(1-0)
[11] 
Meppen
 
-
20:00 [16]
Zwickau
 
FT
3 - 2
(0-1)
[19] 
Chemnitzer
 
-
20:00 [1]
Magdeburg
 
FT
3 - 0
(3-0)
[7] 
Sonnenhof
 
-
20:00 [4]
Hansa Rostock
 
FT
0 - 3
(0-1)
[14] 
Sportfreunde Lotte
 
-
20:00 [5]
Unterhaching
 
FT
1 - 0
(0-0)
[18] 
Wer.Bremen II
 
GREA
20:00 [15]
Kerkyra
 
FT
1 - 3
(0-0)
[3] 
Atromitos
 
MLTA
20:00 (T) [12]
Naxxar Lions
 
FT
0 - 0
(0-0)
[1] 
Balzan
 
-
20:00 (T) [10]
Senglea Athletic
 
FT
3 - 0
(1-0)
[7] 
Sliema Wanderers
 
RMNA
20:00 [10]
Concordia Chiajna
1
FT
1 - 1
(0-0)
[12] 
Gaz Metan Medias
 
ITA3
20:30 [B-2]
Gubbio
 
FT
1 - 0
(0-0)
[B-17] 
Padova
 
-
20:30 [B-13]
Vicenza
 
FT
1 - 1
(0-1)
[B-4] 
Albinoleffe
 
TNKA
20:30 [12]
Alanyaspor
 
FT
1 - 1
(0-0)
[9] 
Sivasspor
 
NPA
20:30 [11]
Chippa Utd
 
FT
0 - 1
(0-0)
[12] 
Polokwane
 
-
20:30 [1]
Mamelodi Sun.
 
FT
4 - 1
(0-0)
[5] 
Blo. Celtic
 
PHB
20:55 [1]
Stade Reims
 
FT
5 - 1
(3-1)
[12] 
Valenciennes
 
FCWC
21:00 (T)
Al Jazira
 
FT
1 - 4
(0-1)
 
Pachuca
 
ITA
21:00 [2]
Inter Milan
1
FT
1 - 3
(1-1)
[11] 
Udinese
4
ITB
21:00 [17]
Virtus Entella
 
FT
0 - 2
(0-1)
[9] 
Salernitana
 
-
21:00 [21]
Pro Vercelli
 
FT
0 - 2
(0-1)
[10] 
Spezia
 
-
21:00 [12]
Perugia
 
FT
1 - 3
(1-2)
[2] 
Bari
 
-
21:00 [14]
Avellino
 
FT
1 - 1
(0-1)
[22] 
Ascoli
 
-
21:00 [7]
Cremonese
 
FT
1 - 1
(0-1)
[5] 
Empoli
 
-
21:00 [11]
Carpi
1
FT
1 - 1
(0-0)
[4] 
Frosinone
 
-
21:00 [1]
Palermo
 
FT
1 - 0
(1-0)
[20] 
Ternana
 
-
21:00 [3]
Parma
 
FT
0 - 0
(0-0)
[15] 
Cesena
 
PH3
21:00 [12]
Creteil
 
FT
2 - 3
(1-0)
[2] 
Red Star 93
 
CROA
21:00 [1]
Dinamo Zagreb
 
FT
1 - 0
(0-0)
[9] 
Cibalia Vinkovci
 
ISRA
21:00 [11]
Maccabi P.Tikva
 
FT
1 - 1
(1-0)
[13] 
Ashdod
 
CYPA
21:00 [13]
Aris Limassol
 
FT
0 - 2
(0-0)
[1] 
Anorthosis
 
ALGA
21:00 [15]
El Harrach
 
FT
1 - 0
(1-0)
[14] 
US Biskra
 
-
21:00 [16]
USM Blida
 
FT
2 - 3
(0-1)
[4] 
USM Alger
 
DUA
21:30 [9]
Augsburg
1
FT
3 - 3
(1-1)
[13] 
Freiburg
3
-
21:30 [16]
Wer.Bremen
2
FT
2 - 2
(2-0)
[15] 
Mainz
3
-
21:30 [8]
Ein.Frankfurt
4
FT
2 - 2
(1-0)
[2] 
Schalke 04
2
-
21:30 [18]
FC Koln
2
FT
1 - 0
(0-0)
[12] 
Wolfsburg
1
-
21:30 [14]
Stuttgart
2
FT
0 - 1
(0-0)
[1] 
Bayern Munich
2
POLA
21:30 [16]
Pogon Szczecin
 
FT
1 - 0
(0-0)
[5] 
Arka Gdynia
 
WALA
21:30 [10]
Aberystwyth
 
FT
7 - 1
(4-0)
[11] 
Prestatyn
 
-
21:30 [4]
Cardiff Metropolitan
 
FT
1 - 2
(0-0)
[5] 
Bala Town
 
TBN3
21:45 [B-18]
CD Lealtad
 
FT
0 - 1
(0-1)
[B-11] 
Barakaldo
 
KSAA
21:45 [6]
Al Baten
 
FT
1 - 2
(1-1)
[5] 
Al Ittihad (KSA)
 
ANHA
22:00 [13]
Brighton
 
FT
0 - 0
(0-0)
[5] 
Burnley
 
-
22:00 [4]
Arsenal
2
FT
1 - 0
(1-0)
[18] 
Newcastle
1
-
22:00 [3]
Chelsea
1
FT
1 - 0
(1-0)
[12] 
Southampton
3
-
22:00 [9]
Watford
1 2
FT
1 - 4
(0-2)
[11] 
Huddersfield
1
ANHB
22:00 [24]
Birmingham
1
FT
1 - 2
(0-1)
[18] 
QPR
2
-
22:00 [23]
Bolton
 
FT
0 - 1
(0-1)
[22] 
Burton Albion
 
-
22:00 [13]
Brentford
1
FT
0 - 0
(0-0)
[20] 
Barnsley
2
-
22:00 [3]
Bristol City
2
FT
2 - 1
(2-0)
[11] 
Nottingham Forest
2
-
22:00 [4]
Derby County
 
FT
2 - 0
(1-0)
[5] 
Aston Villa
 
-
22:00 [8]
Ipswich
3
FT
2 - 0
(2-0)
[14] 
Reading
4
-
22:00 [7]
Leeds Utd
3
FT
1 - 0
(1-0)
[16] 
Norwich
2
-
22:00 [17]
Millwall
4
FT
2 - 1
(2-0)
[10] 
Middlesbrough
2
-
22:00 [9]
Preston North End
2
FT
1 - 0
(0-0)
[6] 
Sheffield Utd
 
-
22:00 [21]
Sunderland
1
FT
1 - 0
(0-0)
[12] 
Fulham
2
ANHL1
22:00 [12]
Southend
1
FT
1 - 2
(0-1)
[4] 
Bradford City
 
-
22:00 [9]
Rotherham Utd
1
FT
1 - 1
(0-0)
[22] 
Plymouth Argyle
 
-
22:00 [20]
Rochdale
 
FT
0 - 0
(0-0)
[8] 
Oxford Utd
 
-
22:00 [2]
Shrewsbury
 
FT
1 - 0
(0-0)
[14] 
Blackpool
 
-
22:00 [23]
Wimbledon
1
FT
0 - 4
(0-0)
[1] 
Wigan
 
-
22:00 [3]
Blackburn Rovers
 
FT
2 - 0
(1-0)
[7] 
Charlton Athletic
 
-
22:00 [21]
Doncaster Rovers
 
FT
1 - 1
(0-0)
[15] 
Oldham
 
-
22:00 [18]
Gillingham
 
FT
4 - 1
(2-0)
[16] 
Bristol Rovers
 
-
22:00 [19]
Northampton
1
FT
2 - 1
(2-1)
[11] 
Walsall
 
-
22:00 [6]
Portsmouth
 
FT
1 - 0
(0-0)
[24] 
Bury
 
-
22:00 [5]
Scunthorpe Utd
1
FT
2 - 2
(2-1)
[17] 
Milton Keynes Dons
 
ANHL2
22:00 [2]
Notts County
 
FT
0 - 0
(0-0)
[11] 
Grimsby
 
-
22:00 [6]
Lincoln
 
FT
2 - 0
(1-0)
[5] 
Accrington
 
-
22:00 [4]
Wycombe
 
FT
1 - 0
(0-0)
[23] 
Chesterfield
 
-
22:00 [14]
Carlisle
 
FT
1 - 2
(0-0)
[18] 
Port Vale
 
-
22:00 [13]
Cambridge Utd
 
FT
1 - 2
(0-1)
[9] 
Newport
 
-
22:00 [24]
Forest Green
 
FT
0 - 2
(0-1)
[1] 
Luton Town
 
-
22:00 [19]
Crewe Alexandra
 
FT
3 - 0
(2-0)
[17] 
Crawley Town
 
-
22:00 [3]
Exeter City
 
FT
2 - 1
(0-0)
[16] 
Stevenage
 
-
22:00 [22]
Barnet
 
FT
2 - 1
(2-0)
[20] 
Morecambe
 
-
22:00 [7]
Coventry
 
FT
2 - 1
(1-1)
[15] 
Cheltenham
 
-
22:00 [10]
Mansfield
 
FT
0 - 0
(0-0)
[21] 
Yeovil Town
 
TBNB
22:00 [8]
Osasuna
 
FT
2 - 2
(2-1)
[4] 
Numancia
 
TBN3
22:00 [C-11]
UE Llagostera
 
FT
0 - 1
(0-1)
[C-8] 
Hercules CF
 
-
22:00 [C-7]
Valencia B
 
FT
0 - 0
(0-0)
[C-9] 
Badalona
 
-
22:00 [D-19]
Lorca Deportiva
 
FT
1 - 4
(0-2)
[D-5] 
Badajoz
 
SCOA
22:00 [9]
Hamilton
1
FT
3 - 2
(1-0)
[11] 
Ross County
 
-
22:00 [10]
Dundee
 
FT
3 - 0
(2-0)
[12] 
Partick Thistle
 
-
22:00 [8]
Kilmarnock
 
FT
1 - 0
(1-0)
[7] 
Motherwell
 
-
22:00 [3]
Rangers
 
FT
1 - 3
(1-1)
[6] 
St. Johnstone
 
SCOB
22:00 [1]
St. Mirren
 
FT
1 - 0
(1-0)
[5] 
Dunfermline
 
-
22:00 [3]
Queen of South
 
FT
0 - 0
(0-0)
[2] 
Dundee Utd
 
-
22:00 [8]
Inverness C.T.
 
FT
1 - 0
(1-0)
[7] 
Dumbarton
 
BDNB
22:00 [10]
Sporting CP B
1
FT
1 - 0
(0-0)
[17] 
Varzim
 
-
22:00 [19]
Vitoria Guimaraes B
 
FT
1 - 0
(1-0)
[11] 
Benfica B
 
-
22:00 [16]
Braga II
 
FT
1 - 2
(1-0)
[2] 
Porto B
 
-
22:00 [12]
Cova Piedade
 
FT
1 - 0
(0-0)
[20] 
Real SC
 
ALBA
22:00 [4]
Flamurtari Vlore
 
FT
0 - 1
(0-1)
[2] 
KF Laci
 
NIRA
22:00 [3]
Cliftonville
 
FT
1 - 0
(0-0)
[7] 
Glentoran
 
-
22:00 [5]
Linfield
 
FT
3 - 3
(2-2)
[10] 
Warrenpoint Town
 
-
22:00 [12]
Ballinamallard
 
FT
0 - 2
(0-1)
[1] 
Coleraine
 
-
22:00 [8]
Dungannon Swi.
 
FT
0 - 0
(0-0)
[9] 
Ards
 
-
22:00 [4]
Glenavon
 
FT
3 - 4
(1-3)
[2] 
Crusaders Belfast
 
-
22:00 [6]
Ballymena Utd
 
FT
3 - 1
(0-1)
[11] 
Carrick Rangers
 
MLTA
22:00 [9]
Mosta
 
FT
0 - 1
(0-1)
[2] 
Valletta
 
CYPA
22:00 [14]
Ethnikos Achnas
 
FT
2 - 2
(2-2)
[7] 
Omonia Nicosia
 
AUTA
22:00 [2]
RB Salzburg
 
FT
0 - 0
(0-0)
[5] 
Lask
 
ALGA
22:00 [9]
USM Bel Abbes
 
FT
2 - 1
(1-1)
[3] 
ES Setif
 
-
22:00 [7]
Hussein Dey
 
FT
2 - 0
(0-0)
[13] 
O Medea
 
TBNA
22:15 [13]
Athletic Bilbao
3
FT
0 - 0
(0-0)
[9] 
Real Sociedad
 
GREA
22:15 [1]
AEK Athens
 
FT
0 - 0
(0-0)
[14] 
Apollon Smyrni
 
MLTA
22:15 [6]
Hamrun Spartans
 
FT
2 - 1
(1-0)
[11] 
Tarxien Rainbows
 
TBN3
22:30 [A-20]
Coruxo
 
FT
2 - 2
(0-1)
[A-15] 
S.S. Reyes
 
ITA3
22:30 [B-5]
Sambenedettese
 
FT
1 - 1
(1-1)
[B-10] 
Triestina
 
ANHA
22:59 [17]
Stoke City
2
FT
0 - 3
(0-1)
[15] 
West Ham Utd
1
TBN3
22:59 [A-23]
Ecija
 
FT
0 - 1
(0-1)
[D-2] 
Cartagena
 
PHA
22:59 [6]
Rennes
1 2
FT
1 - 4
(0-2)
[1] 
PSG
1
BIB
22:59 [2]
Beerschot-Wilrijk
 
FT
2 - 1
(2-0)
[5] 
Union Saint-Gilloise
 
CROA
22:59 [8]
Istra 1961
1
FT
1 - 1
(0-0)
[2] 
NK Osijek
 
ISRA
22:59 (T) [8]
Bnei Sakhnin
 
FT
2 - 1
(0-1)
[14] 
Hapoel Acre
 
ALGA
22:59 [8]
Paradou AC
 
FT
2 - 0
(1-0)
[1] 
CS Constantine
 
NPA
22:59 [4]
Free State Stars
 
FT
2 - 1
(0-0)
[6] 
Orlando Pirates
 
ISRA
23:15 [10]
Hapoel Ashkelon
 
FT
0 - 0
(0-0)
[2] 
Hapoel Haifa
 
TNKA
23:30 [4]
Trabzonspor
 
FT
1 - 0
(0-0)
[8] 
Bursaspor
 
FCWC
00:00 (T)
Real Madrid
 
FT
1 - 0
(0-0)
 
Gremio/RS
 
TBNB
00:00 [11]
Reus Deportiu
 
FT
0 - 0
(0-0)
[5] 
Granada
 
-
00:00 [9]
Valladolid
 
FT
3 - 0
(1-0)
[20] 
Lorca
 
ITA
00:00 [9]
Torino
1
FT
1 - 3
(0-3)
[1] 
Napoli
1
POLA
00:00 [12]
Sandecja
 
FT
2 - 2
(1-0)
[11] 
Lechia GD
 
BIA
00:00 [8]
Standard Liege
 
FT
0 - 0
(0-0)
[4] 
Gent
 
CYPA
00:00 [3]
Apoel FC
 
FT
2 - 1
(0-0)
[12] 
Nea Salamina
 
WALA
00:15 [6]
Cefn Druids AFC
 
FT
0 - 2
(0-1)
[2] 
Bangor City
 
ANHA
00:30 [1]
Man City
2
FT
4 - 1
(1-0)
[7] 
Tottenham
4
ANHB
00:30 [2]
Cardiff City
1
FT
1 - 0
(0-0)
[19] 
Hull City
 
TBNA
00:30 [7]
Eibar
1
FT
2 - 1
(0-0)
[3] 
Valencia
4
ITA3
00:30 [B-1]
Reggiana
 
FT
2 - 1
(1-0)
[B-12] 
Teramo
 
DUA
00:30 [3]
B.Dortmund
 
FT
2 - 1
(0-1)
[7] 
Hoffenheim
 
HLA
00:30 [8]
Heerenveen
 
FT
1 - 0
(0-0)
[16] 
NAC Breda
 
-
00:30 [14]
Willem II
 
FT
2 - 3
(2-1)
[4] 
Zwolle
 
GREA
00:30 [16]
Platanias
 
FT
0 - 1
(0-0)
[2] 
PAOK
 
AUTA
00:30 [10]
St.Polten
1
FT
0 - 5
(0-2)
[3] 
Rapid Wien
 
-
00:30 [4]
Admira
 
FT
3 - 1
(0-0)
[6] 
SCR Altach
 
-
00:30 [8]
Mattersburg
 
FT
5 - 1
(1-0)
[9] 
Wolfsberger AC
 
TBN3
01:00 [A-22]
Arenas de Guecho
 
FT
0 - 1
(0-1)
[B-1] 
Sporting Gijon B
 
TSA
01:00 [4]
St. Gallen
 
FT
3 - 2
(2-0)
[10] 
Sion
 
-
01:00 [8]
Thun
 
FT
0 - 2
(0-0)
[7] 
Lugano
 
BDNA
01:15 [16]
Estoril
 
FT
3 - 2
(1-1)
[13] 
Aves
 
NPA
01:15 [16]
Wits
 
FT
0 - 1
(0-1)
[13] 
Platinum Stars
 
-
01:15 (T) [2]
Kaizer Chiefs
 
FT
1 - 0
(0-0)
[15] 
Ajax Cape Town
 
ISRA
01:30 [9]
Maccabi Haifa
 
FT
0 - 2
(0-1)
[5] 
Bnei Yehuda
 
RMNA
01:30 [3]
CS Univ Craiova
1
FT
2 - 1
(1-0)
[1] 
CFR Cluj
 
HLA
01:45 [1]
PSV Eindhoven
 
FT
3 - 0
(3-0)
[9] 
ADO Den Haag
 
TBNB
02:00 [14]
Almeria
 
FT
1 - 0
(0-0)
[22] 
Cordoba
 
PHA
02:00 [9]
Caen
2
FT
0 - 0
(0-0)
[11] 
Guingamp
4
-
02:00 [7]
Dijon
1
FT
3 - 0
(3-0)
[18] 
Lille
1
-
02:00 [10]
Montpellier
1
FT
1 - 3
(1-1)
[20] 
Metz
2
-
02:00 [8]
Strasbourg
2
FT
2 - 1
(1-1)
[17] 
Toulouse
4
-
02:00 [14]
Troyes
4
FT
1 - 0
(0-0)
[13] 
Amiens
2
BIA
02:00 [12]
Kortrijk
 
FT
2 - 0
(2-0)
[15] 
KV Mechelen
 
-
02:00 [16]
Eupen
 
FT
0 - 0
(0-0)
[6] 
Sint Truiden
 
TBNB
02:30 [16]
Albacete
 
FT
0 - 0
(0-0)
[13] 
Zaragoza
 
ITA3
02:30 [B-9]
Ravenna
 
FT
3 - 1
(0-0)
[B-15] 
Santarcangelo
 
POLA
02:30 [1]
Legia Wars.
 
FT
0 - 2
(0-2)
[8] 
Wisla Plock
 
BIA
02:30 [14]
KSC Lokeren
 
FT
1 - 1
(0-0)
[7] 
Waasland-Beveren
 
BIB
02:30 [7]
Westerlo
 
FT
2 - 3
(1-2)
[3] 
Cercle Brugge
 
TBNA
02:45 [2]
Atletico Madrid
3
FT
1 - 0
(0-0)
[18] 
Alaves
4
ITA
02:45 [4]
Roma
1
FT
1 - 0
(0-0)
[14] 
Cagliari
3
HLA
02:45 [18]
Roda JC
1
FT
0 - 1
(0-0)
[11] 
VVV Venlo
 
-
02:45 [15]
Twente
 
FT
1 - 1
(1-1)
[7] 
Vitesse Arnhem
 
BDNA
03:30 [4]
Braga
 
FT
4 - 0
(1-0)
[10] 
Belenenses
 
NZLA
08:00 [5]
Canterbury
 
FT
3 - 0
(3-0)
[9] 
Hawke's Bay
 
-
08:00 [2]
Team Wellington
 
FT
0 - 0
(0-0)
[6] 
Southern Utd
 
-
08:00 [1]
Auckland City
 
FT
3 - 1
(2-1)
[7] 
Tasman United
 
AUSU21
09:30 [A-5]
Perth Glory U21
 
FT
2 - 3
(0-1)
[A-1] 
Melb. Victory U21
 
NZLA
10:35 [4]
Waitakare Utd
1
FT
0 - 2
(0-2)
[3] 
Eastern Suburbs (NZL)
2
DUC4DB
19:00
Oberlausitz
 
Hoãn
-
 
Auerbach
 
DUC4T
19:00
B.Dortmund II
 
Hoãn
-
 
W. Rhynern
 
-
19:00
Wuppertaler
 
Hoãn
-
 
Wattenscheid
 
-
19:00
Wiedenbruck
 
Hoãn
-
 
Bonner SC
 
-
19:00  
Uerdingen
 
Hoãn
-
 
Wegberg-Beeck
 
-
19:00
Oberhausen
 
Hoãn
-
 
Rodinghausen
 
-
19:00
A.Aachen
 
Hoãn
-
 
Vik.Koln
 
DUC4DB
19:30
Luckenwalde
 
Hoãn
-
 
Berlin AK 07
 
DUC3
20:00 [17]
Preussen Munster
 
Hoãn
-
[20] 
RW Erfurt
 
DUC4T
20:00  
Erndtebruck
 
Hoãn
-
 
Verl
 
SCOB
22:00 [9]
Falkirk
 
Hoãn
-
[10] 
Brechin City
 
-
22:00 [4]
Livingston
 
Hoãn
-
[6] 
Greenock Morton
 
TBNA
03:00 [10]
Leganes
 
Hoãn
-
[4] 
Real Madrid
 
 
dafachatbox
fun88
sbobet
188BET, cá độ bóng đá, nhà cái uy tín
i668