Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  |   Xem tivi    

Kết Quả Bóng Đá Trực Tuyến - kqbd Hôm Nay


- Cập nhật ket qua bong da trực tiếp tất cả các giải đấu trên thế giới nhanh nhất chính xác nhất
- Những trận đang được diễn ra sẽ hiện lên đầu có biểu tượng live, những trận đã kết thúc sẽ ở bên dưới các bạn kéo xuống để xem. Hệ thống tự động cập nhật kqbd 24/24 bạn không cần tải lại trang.
- Mẹo : Ctr + F để tìm trận theo dõi
- Nguồn : SportsDT & 7m

22/06 23/06 24/06 Hôm Nay

GMT+0700
Đang tải dữ liệu ,xin hãy chờ..........

Nếu chưa hưởng ứng sau 20 giây, xin bấm vào phím F5.
NHATJFL
11:00 [5]
Nara Club
 
FT
3 - 1
(2-0)
[12] 
Verspah Oita
1
-
11:00 [9]
FC Imabari
1
FT
2 - 3
(1-1)
[7] 
Reinmeer Aomori
 
-
11:00 [10]
MIO Biwako
 
FT
1 - 0
(0-0)
[14] 
Maruyasu Okazaki
1
-
11:00 [4]
Vanraure Hachinohe
 
FT
1 - 2
(0-1)
[3] 
Sony Sendai
 
-
11:00 [15]
Ryutsu Keizai
1
FT
0 - 2
(0-2)
[8] 
Veertien Mie
2
-
11:00 [6]
Tokyo Musashino
1
FT
3 - 0
(1-0)
[16] 
Tegevajaro Miyazaki
1
NHATB
12:00 [6]
Yokohama FC
1
FT
1 - 0
(0-0)
[12] 
Ventforet Kofu
 
AUSNSW
12:10 [9]
Manly Utd
1
FT
1 - 1
(1-0)
[4] 
Blacktown City
1
AUSSL
12:30 [9]
West Adelaide
 
FT
1 - 3
(0-2)
[3] 
Adelaide City
 
-
12:45 [5]
Adelaide Utd U21
 
FT
0 - 2
(0-0)
[10] 
Croydon Kings
 
AUSVPL
13:00 [1]
Heidelberg Utd
 
FT
3 - 0
(2-0)
[8] 
Oakleigh Cannons
 
NHAT3
13:00 [5]
Fukushima Utd
 
FT
2 - 2
(2-1)
[17] 
Giravanz Kita.
 
-
13:00 [6]
Blaublitz Akita
 
FT
1 - 1
(1-0)
[1] 
Kagoshima
 
AUSNSW
13:15 [2]
APIA Tigers
 
FT
4 - 1
(2-0)
[7] 
Rockdale City
 
AUSBPL
15:00 [3]
UQ FC
 
FT
2 - 1
(2-0)
[5] 
North Pine
 
AUSQSL
15:30 [9]
Brisbane Roar U21
 
FT
3 - 0
(1-0)
[12] 
Redlands Utd
 
GHU19
16:00 (T)
Ma Rốc U21
 
FT
2 - 1
(1-0)
 
Libya U21
 
AUSVPL
16:00 [12]
South Melbourne
3
FT
2 - 3
(1-0)
[4] 
Pascoe Vale
4
NHATB
16:00 [3]
Machida Zelvia
1
FT
0 - 0
(0-0)
[14] 
Alb. Niigata (JPN)
 
SINA
16:30 [9]
Hougang Utd
2
FT
1 - 1
(1-0)
[5] 
DPMM FC
2
-
16:30 [8]
Geylang Intl
1
FT
0 - 3
(0-1)
[1] 
Alb. Niigata (SIN)
 
AUSSL
16:45 [11]
West Torrens
 
FT
0 - 1
(0-1)
[7] 
SA Panthers
2
THA
18:00 [5]
Prachuap FC
 
FT
1 - 2
(0-2)
[1] 
Buriram Utd
 
-
18:00 [3]
Port FC
 
FT
3 - 2
(2-0)
[15] 
Bangkok Glass
 
WC
19:00 (T) [G-1]
Anh
1
FT
6 - 1
(5-0)
[G-4] 
Panama
3
THA
19:00 [6]
Chiangrai Utd
 
FT
0 - 3
(0-1)
[4] 
Muang Thong Utd
 
-
19:00 [16]
Siam Navy
 
FT
4 - 1
(1-1)
[14] 
Pattaya Utd
 
NORB
20:00 [4]
Viking
 
FT
2 - 0
(0-0)
[12] 
HamKam
 
TDB
20:00 [14]
Varbergs BoIS
 
FT
2 - 2
(0-0)
[8] 
Gais
 
-
20:00 [10]
Norrby
 
FT
1 - 0
(0-0)
[12] 
Landskrona
 
BLRA
20:45 [7]
FK Slutsk
 
FT
0 - 1
(0-0)
[2] 
Dinamo Minsk
 
KAZA
21:30 [2]
Kairat Almaty
 
FT
1 - 2
(1-1)
[1] 
Astana
 
WC
22:00 (T) [H-1]
Nhật Bản
2
FT
2 - 2
(1-1)
[H-2] 
Senegal
3
ICEW
22:00 [9]
Hafnarfjordur Nữ
 
FT
2 - 4
(0-2)
[3] 
Valur Nữ
 
MDVA
22:30 [6]
Speranta
 
FT
1 - 2
(1-1)
[2] 
Milsami
 
-
22:30 [4]
Dinamo-Auto
 
FT
2 - 2
(1-0)
[3] 
Petrocub
 
-
22:30 [7]
Zaria Balti
1
FT
1 - 1
(1-0)
[8] 
Sfintul Gheorghe
 
TDB
22:30 [13]
IK Frej
 
FT
0 - 0
(0-0)
[15] 
Gefle IF
 
-
22:30 [2]
Helsingborg
 
FT
1 - 0
(0-0)
[16] 
Varnamo
 
-
22:30 [9]
Osters
 
FT
0 - 0
(0-0)
[4] 
Eskilstuna City
 
BLRA
22:45 [1]
Bate Borisov
 
FT
0 - 0
(0-0)
[3] 
Shakhter Soligo.
 
ICEW
22:59 [5]
Vestmannaeyjar Nữ
 
FT
1 - 1
(0-1)
[7] 
UMF Grindavik Nữ
 
-
22:59 [2]
Thor Akureyri Nữ
 
FT
2 - 0
(1-0)
[1] 
Breidablik Nữ
 
MDVA
22:59 [5]
Zimbru
 
FT
0 - 1
(0-1)
[1] 
Sheriff Tiraspol
 
NORA
22:59 [15]
Start Kristiansand
 
FT
2 - 0
(0-0)
[9] 
Kristiansund
 
-
22:59 [11]
Stromsgodset
 
FT
3 - 0
(2-0)
[3] 
Ranheim IL
 
-
22:59 [12]
Bodo Glimt
 
FT
1 - 1
(1-1)
[16] 
Sandefjord
 
-
22:59 [7]
Sarpsborg
 
FT
2 - 3
(1-0)
[5] 
Tromso
 
-
22:59 [4]
Haugesund
 
FT
2 - 2
(1-1)
[13] 
Lillestrom
 
NORB
22:59 [5]
Ullensaker/Kisa
 
FT
2 - 2
(2-1)
[8] 
Sandnes Ulf
 
-
22:59 [1]
Aalesund
 
FT
3 - 0
(1-0)
[10] 
Notodden FK
 
-
22:59 [9]
Kongsvinger
 
FT
1 - 2
(0-0)
[14] 
Strommen
 
-
22:59 [6]
Tromsdalen
 
FT
1 - 0
(0-0)
[16] 
Floro SK
 
-
22:59 [13]
Asane Fotball
 
FT
3 - 3
(3-2)
[15] 
Levanger FK
 
CHIC
22:59 (T) [3]
Palestino
 
FT
1 - 1
(1-0)
[9] 
U. La Calera
 
TBN3
23:30 [D-3]
Cartagena
2
FT
0 - 0
(0-0)
[D-6] 
Extremadura UD
 
BLRA
00:45 [15]
FC Luch Minsk
 
FT
1 - 3
(0-3)
[6] 
Torpedo Zhodino
 
WC
01:00 (T) [H-4]
Ba Lan
2
FT
0 - 3
(0-1)
[H-3] 
Colombia
 
GHU18
01:00  
T.B.Nha U18
 
FT
2 - 1
(1-0)
 
Bosnia & Herz U18
 
-
01:00 (T)
T.N.Kỳ U18
1
FT
0 - 1
(0-0)
 
Hy Lạp U18
 
NORA
01:00 [2]
Rosenborg
 
FT
3 - 0
(2-0)
[8] 
Valerenga
 
NORB
01:00 [2]
Sogndal
 
FT
0 - 0
(0-0)
[7] 
FK Jerv
 
ECUA
03:00 [6]
Macara
 
FT
2 - 0
(1-0)
[8] 
Nacional Quito
 
CHIC
03:30 [7]
Deportes Valdivia
 
FT
4 - 0
(1-0)
[5] 
Puerto Montt
 
USAA
03:30 [Dong-1]
Atlanta United
1
FT
1 - 1
(0-1)
[Tay-4] 
Portland Timbers
2
-
04:00 [Dong-3]
New York City
 
FT
2 - 1
(0-1)
[Dong-10] 
Toronto
1
USB
04:00 [Nhóm 1-6]
New York RB II
 
FT
0 - 3
(0-1)
[Nhóm 1-12] 
Ottawa Fury
 
-
04:00 [Nhóm 2-4]
Swope Park Rangers
 
FT
3 - 2
(1-1)
[Nhóm 2-14] 
Las Vegas Lights
 
ECUA
05:30 [2]
Barcelona SC
2
FT
5 - 1
(3-1)
[5] 
Delfin SC
2
CHIC
06:00 [2]
Univ. de Chile
1 2
FT
2 - 1
(1-0)
[21] 
Colchagua CD
1
 
dafachatbox
vegas79