Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  |   Xem tivi    

Lịch phát sóng bóng đá


Cập nhật lịch phát sóng bóng đá & thể thao cực thú vị từ các kênh thể thao hàng đầu thế giới.

Lịch phát sóng luôn được update vào mỗi ngày và luôn kèm theo các ngày tiếp theo trong tuần.

Hãy theo dõi chúng tôi nhớ là đừng để mất 1 chương trình yêu thích nhé.

  • Lịch Trực Tiếp

      Flamengo

      Chapecoense

      05:15 ngày 21-09

      Copa Sudamericana.

      Ponte Preta

      Sport Recife

      05:15 ngày 21-09

      Copa Sudamericana.

      Racing Club

      Corinthians

      07:45 ngày 21-09

      Copa Sudamericana.

      Yenisey

      Akhmat

      19:00 ngày 21-09

      Russian Cup.

      ENPPI

      Petrojet

      20:00 ngày 21-09

      Egyptian Premier League.

      Viitorul

      Juventus Bucuresti

      20:30 ngày 21-09

      Romanian Liga 1.

      Olimpiyets

      Ufa

      22:00 ngày 21-09

      Russian Cup.

      Smouha

      Nasr

      22:30 ngày 21-09

      Egyptian Premier League.

      Krylia Sovetov

      Lokomotiv M

      22:30 ngày 21-09

      Russian Cup.

      Gaz Metan Medias

      Astra Giurgiu

      22:30 ngày 21-09

      Romanian Liga 1.

      Oerebro

      Eskilstuna City

      23:00 ngày 21-09

      Swedish Allsvenskan.

      Ararat Moskva

      SKA-Khabarok

      23:00 ngày 21-09

      Russian Cup.

      Fakel

      Amkar

      23:00 ngày 21-09

      Russian Cup.

      Fremad Amager

      Odense

      23:15 ngày 21-09

      Danish Cup.

      Sundsvall

      AIK

      00:00 ngày 22-09

      Swedish Allsvenskan.

      Dynamo St Pburg

      Zenit

      00:00 ngày 22-09

      Russian Cup.

      El Harby

      Misr Lel Makasa

      01:00 ngày 22-09

      Egyptian Premier League.

      Villarreal

      Espanyol

      01:00 ngày 22-09

      La Liga

      Cluj

      Steaua

      01:00 ngày 22-09

      Romanian Liga 1.

      Cultural Leonesa

      Valladolid

      01:00 ngày 22-09

      Copa del Rey.

      Fredericia

      Aarhus

      01:30 ngày 22-09

      Danish Cup.

      Nuernberg

      Bochum

      01:30 ngày 22-09

      German 2 Bundesliga.

      Putten

      PSV Eindhoven

      01:45 ngày 22-09

      Dutch KNVB Cup.

      Cracovie

      Zaglebie Lubin

      01:45 ngày 22-09

      Polish Cup.

      Celta Vigo

      Getafe

      02:00 ngày 22-09

      La Liga

      Zaragoza

      Lugo

      02:00 ngày 22-09

      Copa del Rey.

      Levante

      Real Sociedad

      03:00 ngày 22-09

      La Liga

      River Plate

      Jorge Wilstermann

      05:15 ngày 22-09

      Copa Libertadores.

      Liga de Quito

      Fluminense

      05:15 ngày 22-09

      Copa Sudamericana.

      Lanus

      San Lorenzo

      07:45 ngày 22-09

      Copa Libertadores.

      Santos L

      Necaxa

      08:00 ngày 22-09

      Mexican Cup.
Trực Tiếp Bóng Đá

Chú ý : Nếu không tìm được trận đấu mong muốn thì vào :

Lịch Phát sóng bóng đá Link Sopcast

Xem bóng đá trực tuyến

dafachatbox