Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  |   Xem tivi    

Livescore - Kết Quả Trực Tuyến - Tỷ Số Bóng Đá

- Cập nhật trực tiếp kết quả Livescore tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm các giải từ lớn đến nhỏ đầy đủ cho các bạn tiện theo dõi.
- Các trận đã diễn ra các bạn có thể xem bên Ket qua bong da
- Tự động cập nhật kết quả và phút 20s 1 lần
- Mẹo : Ctr + F để tìm trận đang theo dõi
_ Chúc bạn may mắn _ !

GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
ARG TV 89' Independiente 0 - 2Racing Club 0 - 2
FNT 15:00 Thailand Women - Myanmar Women
Friendly 15:30 Mitchelton - Grange Thistle SC
TUR Cup 16:00 Tuzlaspor - Elazigspor
Friendly 16:00 Suphanburi - Kashima Antlers
Friendly 16:30 Montenegro Women - Croatia Women
Friendly 17:00 MTK Budapest - Budaorsi
Friendly 17:00 Cibalia - Lokomotiva Zagreb
Friendly 17:30 Albany Creek - Eastern Suburbs(AUS)
TUR Cup 18:00 Sancaktepespor - Inegolspor
TUR Cup 18:00 Kizilcabolukspor - Gumushanespor
Friendly 18:00 Spartak Subotica - ACS Poli Timisoara
AFC ACL 18:30 Global - Tampines Rovers
Friendly 18:30 Zlin - Zlate Moravce
FNT 18:35 Ukraine Women - China Women
LAT WLC 18:45 BFC Daugavpils - Spartaks Jurmala
Friendly 18:45 Velez Sarsfield - Defensa y Justicia
Friendly 19:00 Vejle - Aarhus
Friendly 19:00 Bangkok United - Yokohama Marinos
Friendly 19:00 Club Olimpo - Godoy Cruz
Friendly 19:00 Sparta Prague - Ruzomberok
ISR D3N 19:30 Maccabi Daliyat Karmel - Ironi Tiberias
Friendly 19:35 Paris Saint Germain U17 - Al-Ahli Jeddah U17
ENG PDU23 20:00 Birmingham City U23 - Leeds United U23
Friendly 20:00 CFR Cluj - Arka Gdynia
Friendly 20:00 Lech Poznan - Beroe
IND D1 20:35 DSK Shivajians - Mohun Bagan
SUD PR 21:00 Merreikh Al Fashir - Ahli Wad Madani
SCO U20 21:00 Dunfermline U20 - Ross County U20
Friendly 21:00 Russia Women - Netherlands Women
Friendly 21:00 Nk Koper - Szombathelyi Haladas
Friendly 21:00 Kaiserslautern II - Aachen
Friendly 21:00 Akzhayik Oral - Karpaty Lviv
KUW EC 21:30 Al-Sahel(KUW) - Khaitan
KUW EC 21:30 Burgan SC - Al-Jahra(KUW)
Friendly 21:45 Shanghai Shenxin - F91 Dudelange
Friendly 21:45 Aspire Academy U17 - PSV Eindhoven U17
BHR Cup 22:00 Al Hala - Budaiya
BHR Cup 22:00 Malkiya - Isa Town
BHR Cup 22:00 Qalali - Muharraq SC
BHR Cup 22:00 Sitra - Riffa Club
Friendly 22:00 FUS Rabat - CR Belouizdad
Friendly 22:00 Portimonense - Guangzhou Hengda
Friendly 22:00 Zurich - Dinamo Bucharest
Friendly 22:00 Grasshoppers - Altach
Friendly 22:00 Austria Lustenau - Vaduz
Friendly 22:00 Chongqing Lifan - CSKA Sofia
GRE Cup 22:15 Skoda Xanthi - OFI Creta
TUR Cup 22:30 Galatasaray - Erzincanspor
TUR Cup 22:59 Akhisar Belediyespor - Aydinspor
Friendly 22:59 Thun - Koniz
Friendly 22:59 Steaua Bucuresti - Vardar
Friendly 22:59 FK Pirmasens - Kaiserslautern
KUW EC 23:30 Al-Tadamon(KUW) - Al-Qadsia
KUW EC 23:30 Al-Sulaibikhat - Yarmouk(KUW)
Friendly 23:55 AS Roma U17 - Esperance ST U17
SUD PR 00:00 Hay Al-Arab - Khartoum Al Watani
SUD PR 00:00 Amal Atbara - Hilal Kadougli
SUD PR 00:00 Ahli Khartoum - Rabita Kosti
MAL WD1 00:00 Sliema Raiders Women - Gozo Women
ISR Cup 00:00 Hapoel Haifa - Hapoel Rishon Lezion
ISR Cup 00:00 Hapoel Tel Aviv - Maccabi Petah Tikva
ISR Cup 00:00 Hapoel Jerusalem - Hapoel Ramat Gan Givatayim
Friendly 00:00 England Women - Sweden Women
ISR WD1 00:15 ASA TelAviv Women - Bnot Netanya Women
ISR WD1 00:30 Maccabi Kiryat Gat Women - Maccabi Hadera Women
SCO U20 01:00 Kilmarnock U20 - Hearts U20
SCO U20 01:00 St Johnstone U20 - Partick Thistle U20
ISR WD1 01:00 Hapoel Petah Tikva Women - Girls Soccer Academy Women
ISR WD1 01:00 Maccabi Holon Women - Bnei Sakhnin Women
Friendly 01:00 Berliner Dynamo - Eintracht Mahlsdorf
ICE FTB 01:10 HK Kopavogur - Grotta
SPA Cup 01:15 Alaves - Alcorcon
BRA RJ 01:30 Carapebus Campos/RJ - Tigres Brasil
BRA RJ 01:30 Cabofriense RJ - Portuguesa/RJ
BRA RJ 01:30 Bonsucesso - Nova Iguacu
ICE FTB 01:40 UMF Njardvik - Haukar
ISR Cup 01:55 Hapoel Beer-Sheva - Hapoel Ironi Kiryat Shmona
SCO U20 02:00 Hamilton U20 - Dundee U20
CAF NC 02:00 Togo - DR Congo
CAF NC 02:00 Morocco - Cote D Ivoire
ENG U23LC 02:00 West Brom U23 - Huddersfield U23
ENG YC 02:00 Tottenham U18 - Norwich U18
MAL WD1 02:15 Hibernians Women - Mgarr United Women
BEL FDA 02:30 Genk - Kortrijk
BEL FDA 02:30 KV Oostende - Charleroi
BEL FDA 02:30 Zulte Waregem - Mouscron-Peruwelz
ENG RYM 02:30 Burgess Hill - Canvey Island
ENG FLT 02:30 Swansea City U23 - Coventry
ENG LCh 02:45 Brighton - Cardiff City
ENG L1 02:45 Oldham Athletic - Peterborough
ENG L1 02:45 Gillingham - AFC Wimbledon
ENG L1 02:45 Sheffield Utd - Fleetwood Town
ENG Conf 02:45 Barrow - Lincoln
ENG Conf 02:45 Eastleigh - Macclesfield
ENG CFS 02:45 Eastbourne - Dartford
ENG CFS 02:45 Gosport Borough - East Thurrock
ENG CFN 02:45 AFC Fylde - Alfreton Town
ENG CFN 02:45 Brackley Town - Altrincham
ENG CFN 02:45 Salford City - Nuneaton
ENG SPD 02:45 Weymouth - Hayes & Yeading
ENG SPD 02:45 Kettering - Frome Town
ENG SPD 02:45 Merthyr(ENG) - Kings Lynn
ENG SPD 02:45 St Neots Town - Slough Town
ENG SPD 02:45 Stratford Town - St. Ives Town
ENG RYM 02:45 Needham Market - Merstham
ENG RYM 02:45 Tonbridge Angels - Enfield Town
ENG RYM 02:45 Wingate & Finchley - Leiston
ENG RYM 02:45 Harlow Town - Metropolitan Police
ENG RYM 02:45 Hendon - Billericay
ENG FLT 02:45 Luton Town - Yeovil Town
ENG FLT 02:45 Mansfield Town - Wycombe
ENG FLT 02:45 Oxford United - Bradford
ENG FAT 02:45 Sutton United - Worthing
ITA Cup 02:45 Napoli - Fiorentina
SCO FAC 02:45 Queen's Park - Ayr United
HOL Cup 02:45 Volendam - Sparta Rotterdam
Friendly 02:45 Cobh Ramblers - Cobh Wanderers
ENG LCh 03:00 Reading - Fulham
FRA LC 03:00 Bordeaux - Paris Saint Germain
ICE FT 03:15 Stjarnan - Grindavik
ICE FTB 04:30 Trottur Reykjavik - Afturelding
BRA NE 05:00 Nautico - Uniclinic/CE
BRA PLC 05:00 Fluminense - Criciuma
T&T D1 05:00 Defence Force - Central FC
CON YC 05:00 Paraguay U20 - Chile U20
Friendly 07:00 Colo Colo - Lanus
CON YC 07:15 Colombia U20 - Brazil U20
MEX Cup 08:00 Santos Laguna - Coras De Tepic
MEX Cup 08:00 Veracruz - Celaya
ARG TV 08:10 Boca Juniors - San Lorenzo
MEX Cup 10:00 Correcaminos UAT - Cimarrones Sonora
MEX Cup 10:00 Cruz Azul - Oaxaca
MEX Cup 10:00 Chivas Guadalajara - Atlante
CON CL 08:15 Deportivo Municipal(PER) 0 - 1Independiente del Valle 0 - 1
CON YC 08:15 Argentina U20 5 - 1Bolivia U20 3 - 0
NBA 4节 Miami Heat 98 - 93Golden State Warrior 46 - 48
NBA 4节 Detroit Pistons 104 - 109Sacramento Kings 62 - 65
NBA 4节 Milwaukee Bucks 93 - 95Houston Rockets 68 - 64
NBA 4节 New Orleans Pelicans 97 - 86Cleveland Cavaliers 70 - 50
NBA 3节 Indiana Pacers 71 - 84NewYork Knicks 58 - 62
NBA 2节 Utah Jazz 45 - 44Oklahma City Thunder
NBA 07:00 Toronto Raptors - San Antonio Spurs
NBA 07:00 Philadelphia 76ers - LA Clippers
NBA 07:00 Washington Wizards - Boston Celtics
NBA 07:00 Orlando Magic - Chicago Bulls
NBA 09:00 Denver Nuggets - Utah Jazz
NBA 09:00 Phoenix Suns - Minnesota Timberwolves
EBA 22:59 Unics Kazan - Fenerbahce Ulker
EBA 00:00 Galatasaray BA - Maccabi Tel Aviv BA
EBA 01:00 Zalgiris BA - CSKA Moscow BA
EBA 01:45 Panathinaikos BA - Barcelona BA
EBA 03:30 Saski Baskonia - Crvena Zvezda BA
CBA 18:35 Bayi Rockets - Jilin Dongbeihu
CBA 18:35 Shandong Golden Stars - Shenzhen Leopards
CBA 18:35 Guangzhou Long Lions - Beijing Ducks
CBA 18:35 Qingdao Eagles - Liaoning Flying Leopards
CBA 18:35 Tianjin Golden Lions - Guangdong Southern Tigers
CBA 18:35 Jiangsu Monkey Kings - Zhejiang Lions
CBA 18:35 Sichuan Blue Whales - Fujian Sturgeons
CBA 18:35 Beijing Flydragon - Jiangsu Dragons
CBA 18:35 Zhejiang Golden Bulls - Shanxi Brave Dragons
CBA 19:00 Xinjiang Flying Tigers - Shanghai Sharks
NCAA 3节 South Carolina State 73 - 76Morgan State 35 - 30
NCAA 3节 Coppin State 63 - 72Norfolk State 34 - 22
NCAA 09:00 Portland 64 - 83Gonzaga 23 - 38
NCAA 3节 Florida A&M 47 - 67Maryland-Eastern Shore 32 - 41
NCAA 3节 Savannah State 59 - 54Delaware State 41 - 43
NCAA H/T Ark Pine Bluff 26 - 25Prairie View A&M 26 - 25
NCAA 3节 Alabama A&M 31 - 40Alcorn State 31 - 37
NCAA 1节 Alabama State 33 - 14Southern
NCAA 1节 Mississippi Valley State 22 - 24Texas Southern
NCAA 1节 Texas 36 - 34Oklahoma
NCAA H/T Texas Arlington 40 - 31Louisiana-Lafayette 40 - 31
NCAA 06:30 South Carolina - Auburn
NCAA 07:00 Pittsburgh - Louisville
NCAA 07:00 Michigan State - Purdue
NCAA 07:00 St Bonaventure - Saint Joseph´s
NCAA 07:00 Ohio - Toledo
NCAA 07:00 Western Michigan - Akron
NCAA 07:00 Central Michigan - Bowling Green
NCAA 07:00 Miami(Ohio) - Buffalo
NCAA 07:00 Maryland - Rutgers
NCAA 07:00 Wichita State - Southern Illinois
NCAA 07:00 West Virginia - Kansas
NCAA 07:30 Davidson - Duquesne
NCAA 08:00 Marquette(BA) - Villanova
NCAA 08:00 Missouri State - Drake
NCAA 08:00 Syracuse - Wake Forest
NCAA 08:00 Northern Illinois - Kent State
NCAA 08:00 Notre Dame - Virginia
NCAA 08:30 Vanderbilt - Arkansas
NCAA 09:00 Eastern Michigan - Ball State
NCAA 09:00 Wisconsin - Penn State
NCAA 09:00 Houston - Tulane
NCAA 09:00 Tennessee - Kentucky
NCAA 09:00 Iowa State - Kansas State
NCAA 09:00 Air Force - San Diego State
NBA 08:00 Charlotte Hornets 99 - 109Washington Wizards 48 - 60
NBA 08:30 Brooklyn Nets 86 - 112San Antonio Spurs 42 - 52
NBA 08:30 Atlanta Hawks 105 - 115LA Clippers 40 - 58
NCAA 08:30 Arkansas-Little Rock 69 - 78Troy 39 - 43
NCAA 08:30 North Carolina Central 74 - 39Howard 51 - 19
NCAA 09:00 Texas State 63 - 57Louisiana Monroe 22 - 25
NCAA 09:00 Arkansas State 74 - 62South Alabama 45 - 31
NCAA Postp. Winthrop - Pfeiffer
Friendly 00:00 Tatran Presov - Bystrica
Friendly 19:00 Velez Mostar - Vitez
Friendly 19:00 Podbrezova - Frydek-Mistek
Friendly 20:00 Hatvan - Cegledi VSE
Friendly 20:00 NK Maribor - Kapfenberg
Friendly 20:30 Sutjeska Niksic - Vojvodina
Friendly 00:00 SC Neusiedl Am See - Wiener Neustadt
Friendly 00:30 Austria Wien Am - Sturm Graz Am
dafachatbox