Home  |   Nhận định  |   Soi kèo  |   Trực tiếp  |   Cách đọc kèo  |   Lịch bóng đá  |   Xem tivi    

Livescore - Kết Quả Trực Tuyến - Tỷ Số Bóng Đá

- Cập nhật trực tiếp kết quả Livescore tất cả các giải đấu trên thế giới bao gồm các giải từ lớn đến nhỏ đầy đủ cho các bạn tiện theo dõi.
- Các trận đã diễn ra các bạn có thể xem bên Ket qua bong da
- Tự động cập nhật kết quả và phút 20s 1 lần
- Mẹo : Ctr + F để tìm trận đang theo dõi
_ Chúc bạn may mắn _ !

GiảiTimeChủ NhàKQKháchH1
AFC ACL 88' Western Sydney Wanderers 0 - 4Urawa Red Diamond 0 - 0
Friendly 70' Dinamo St Petersburg 0 - 1FK Krasnodar-2 0 - 0
Friendly H/T Bonnyrigg White Eagles 2 - 2Hills Brumbies 2 - 2
AFC AFCC 43' Dordoi Bishkek 0 - 0Khosilot Parkhar 1
TUR D3L2 17:00 Pazarspor - Turk Metal Kirikkale
AFC ACL 17:00 Brisbane Roar - Muang Thong United
AFC ACL 17:00 Kashima Antlers - Ulsan Hyundai
AFC ACL 17:30 FC Seoul - ShangHai SIPG
Friendly 17:30 SKA Khabarovsk - Spartak-2 Moscow
IRN D2 17:45 Sepidrood Rasht - Esteghlal Ahvaz
AFC AFCC 18:00 Ha Noi FC - Ceres
AFC AFCC 18:00 Club Valencia Male - Mohun Bagan
Friendly 18:00 Belshina Bobruisk - FK Orsha
Friendly 18:00 Kongsvinger - Seongnam FC
LAT WLC 18:15 FK Liepaja Metalurgs - Utenis Utena
AFC AFCC 18:30 Global - Magwe
AFC AFCC 18:30 Tampines Rovers - Felda United
SYR D1 19:00 Al-Jaish Damascus - Hutteen
URU Res 19:00 Sud America Reserve - Defensor Sporting Reserve
AFC AFCC 19:45 Johor Darul Takzim - Boeung Ket Angkor
MAS SL 20:00 Kelantan - Melaka
MAS PL 20:00 Terengganu - PKNP
MAS PL 20:00 Kuantan FA - UiTM FC
LBN D1 20:00 Tadamon Sour - Al-Ahed Beirut
MON D1 20:00 Grbalj Radanovici - Rudar Pljevlja
MON D1 20:00 Sutjeska Niksic - Decic Tuzi
MON D1 20:00 Bokelj Kotor - Iskra Danilovgrad
MON D1 20:00 Mladost Podgorica - Petrovac
MON D1 20:00 Lovcen Cetinje - Jedinstvo Bijelo Polje
ENG Res 20:00 Southend Utd Reserve - Bristol Rovers Reserve
ENG Res 20:00 Rotherham Reserve - Hartlepool Reserve
ENG Res 20:00 Chesterfield Reserve - York City Reserve
URU Res 20:00 CA Cerro Reserve - El Tanque Sisley Reserve
URU Res 20:00 Juventud De Las Piedras Reserve - Rampla Juniors Reserve
Friendly 20:00 Arsenal Tula - Lokomotiv Astana
Friendly 20:00 Serbia U19 - Bulgaria U19
Friendly 20:00 Cyprus U17 - Greece U17
Friendly 20:15 Tyumen - Volgar Astrakhan
ITA LPC 20:30 Taranto - Matera
Friendly 20:30 Italy U17 - Austria U17
SCO U20 21:00 Dundee United U20 - Inverness U20
SCO U20 21:00 Dunfermline U20 - Motherwell U20
ENG Res 21:00 Peterborough Reserve - Newport County Reserve
ENG Res 21:00 Grimsby Reserve - Mansfield Town Reserve
UEFA YL 21:00 Porto U19 - Viitorul Constanta U19
Friendly 21:00 FC Orenburg - Dinamo Moscow
Friendly 21:00 Lillestrom - Tromso
SWE U21AN 21:30 Hammarby U21 - Sirius Ik U21
AFC AFCC 22:00 Saham - Muharraq SC
AFC ACL 22:00 Persepolis - Al-Hilal Riyadh
UEFA YL 22:00 Atletico Madrid U19 - Sevilla U19
Friendly 22:00 Stromsgodset - Hebei China Fortune
Friendly 22:00 FK Pohronie - Lokomotiva Zvolen
Friendly 22:00 Hobro - Beijing Guoan
KUW EC 22:10 Al-Kuwait - Kazma
AFC ACL 22:15 Al-Ain(UAE) - Zob Ahan
AFC ACL 22:15 Al Rayyan - Al-Wahda(UAE)
SVK D1 22:59 Michalovce - Spartak Trnava
LAT WLC 22:59 Suduva - Riga FC
AFC AFCC 22:59 Wihdat Amman - Nejmeh Beirut
Friendly 22:59 Mordovia Saransk - Fakel Voronezh
FIN Cup 23:30 MP Mikkeli - Lahti
SCO U20 00:00 Hibernian U20 - Aberdeen U20
MAL WD1 00:00 Birkirkara Women - Gozo Women
UEFA YL 00:00 Salzburg U19 - Paris Saint Germain U19
UEFA YL 00:00 PSV Eindhoven U19 - Benfica U19
UEFA YL 00:00 Ajax U19 - Dynamo Kyiv U19
Friendly 00:00 Sarpsborg 08 - Rubin Kazan
Friendly 00:00 Stegersbach - Gleisdorf 1919
Friendly 00:00 Gjovik Lyn - Elverum
Friendly 00:00 SC Schwaz - FC Zirl
AFC ACL 00:15 Al-Ahli Jeddah(SA) - Kuruvchi Bunyodkor
FRA D1 00:30 Caen - Nancy
FRA D2 00:30 Strasbourg - Tours
RSA PR 00:30 Platinum Stars - Mamelodi Sundowns
HOL Res 00:30 NAC Breda Reserve - Heerenveen Reserve
GER NE 01:00 Berliner Dynamo - Neustrelitz
SCO U20 01:00 Celtic U20 - Dundee U20
SCO U20 01:00 St Johnstone U20 - St Mirren U20
Friendly 01:00 Preusen Munster - SV Rodinghausen
Beach 01:45 Guadalupe Beach Soccer - Barbados Beach Soccer
SCO U20 02:00 Hamilton U20 - Glasgow Rangers U20
SCO U20 02:00 Kilmarnock U20 - Falkirk U20
HOL WD1 02:00 Achilles Women - Zwolle Women
MAL WD1 02:15 Hibernians Women - Sliema Raiders Women
SCO U20B 02:30 Greenock Morton U20 - Queen's Park U20
URU Res 02:30 Danubio Reserve - Fenix Montevideo Reserve
UEFA CL 02:45 Leverkusen - Atletico Madrid
UEFA CL 02:45 Manchester City - Monaco
ENG LCh 02:45 Derby - Burton Albion
ENG LCh 02:45 Huddersfield Town - Reading
ENG LCh 02:45 Queens Park Rangers - Wigan
ENG LCh 02:45 Sheffield Wed - Brentford
ENG L1 02:45 Charlton Athletic - Oxford United
ENG L1 02:45 Gillingham - AFC Wimbledon
ENG L1 02:45 Millwall - Chesterfield
ENG L1 02:45 Peterborough - Southend Utd
ENG L2 02:45 Accrington Stanley - Cambridge Utd
ENG L2 02:45 Colchester - Wycombe
ENG L2 02:45 Newport County - Morecambe
ENG Conf 02:45 Dagenham & Red - Bromley
ENG Conf 02:45 Eastleigh - Macclesfield
ENG Conf 02:45 North Ferriby Utd - Lincoln
ENG Conf 02:45 York City - Gateshead
ENG Conf 02:45 Tranmere Rovers - Boreham Wood
ENG CFS 02:45 Bishops Stortford - Welling United
ENG CFS 02:45 East Thurrock - Margate
ENG CFS 02:45 Hemel Hempstead Town - Ebbsfleet Utd
ENG CFS 02:45 Maidenhead Utd - Eastbourne
ENG CFS 02:45 Truro City - Gosport Borough
ENG CFN 02:45 Gloucester City - Brackley Town
ENG SPD 02:45 Cinderford Town - Slough Town
ENG SPD 02:45 St. Ives Town - Chesham Utd
ENG SPD 02:45 Dunstable Town - Kettering
ENG SPD 02:45 Merthyr(ENG) - Hitchin Town
ENG NPD 02:45 Ilkeston Town - Hednesford
ENG NPD 02:45 Spennymoor Town - Marine
ENG NPD 02:45 Skelmersdale United - Matlock Town
ENG NPD 02:45 Barwell - Frickley Athletic
ENG NPD 02:45 Rushall Olympic - Stafford Rangers
ENG RYM 02:45 Burgess Hill - Wingate & Finchley
ENG RYM 02:45 Harlow Town - Folkestone
ENG RYM 02:45 Worthing - Harrow Borough
SCO D1 02:45 Livingston - Albion Rovers
Beach 03:00 Costa Rica Beach Soccer - Panama Beach Soccer
CNCF YC 03:00 Panama U20 - Saint Kitts And Nevis U20
COL D1A 04:00 Tigres Zipaquira FC - Deportivo Cali
SLV D1 04:00 Aguila San Miguel - Chalatenango
Beach 04:15 El Salvador Beach Soccer - Turks & Caicos Islands Beach Soccer
BRA PLC 05:15 Londrina - Parana
Beach 05:30 Canada Beach Soccer - Mexico Beach Soccer
CNCF YC 05:30 USA U20 - Haiti U20
COL D1A 06:00 Deportivo Pasto - Patriotas
BRA SPA1 06:30 Sao Paulo - Sao Bento SP
Beach 06:45 Guyana Beach Soccer - Jamaica Beach Soccer
NZL D1 07:00 Auckland City - Southern United(NZL)
BRA SPA1 07:30 Ituano/SP - Santos
COL D1A 08:00 Cortulua - Independiente Medellin
Beach 08:00 Belize Beach Soccer - Bahamas Beach Soccer
MEX Cup 08:00 Atlante - Chivas Guadalajara
MEX Cup 08:00 UAEM Potros - Necaxa
MEX Cup 08:00 Celaya - Veracruz
CNCF CCL 09:00 Deportivo Saprissa - Pachuca
OFC YC 09:00 New Caledonia U17 - Solomon Islands U17
MEX Cup 10:00 Dorados - Monterrey
MEX Cup 10:00 Correcaminos UAT - Club Tijuana
JAM PL 09:00 Tivoli Gardens 1 - 2Harbour View 1 - 1
COL D2A 09:00 Real Cartagena 0 - 1Deportes Quindio 0 - 1
CNCF YC 09:30 Mexico U20 5 - 0Canada U20 2 - 0
AUS SAPLR tba. Adelaide Blue Eagles Reserve - Cumberland United Reserve
Playoff Int. Blue Star SC 1 - 0Colombo 1 - 0
WCBA 18:30 Bayi Guangbo W.B - Shenbu Dandong Yulong W.B
KBA 17:00 Seoul SK Knights - Busan KT Sonicboom
PPCB 18:00 Barangay Ginebra - Purefoods Star Hotshots
NCAA 06:00 Penn State - Purdue
NCAA 06:00 La Salle - Rhode Island
NCAA 07:00 Florida - South Carolina
NCAA 07:00 Baylor - Oklahoma
NCAA 07:00 Northern Kentucky - Wright State
NCAA 07:00 Dayton - George Mason
NCAA 07:00 Detroit - Cleveland State
NCAA 07:00 Virginia Tech - Clemson
NCAA 07:00 LSU - Auburn
NCAA 07:00 Fairfield - Monmouth
NCAA 07:00 Toledo - Western Michigan
NCAA 07:00 Buffalo - Kent State
NCAA 07:00 Miami(Ohio) - Ohio
NCAA 07:00 Oakland - Youngstown State
NCAA 07:00 Central Michigan - Northern Illinois
NCAA 07:00 Ball State - Eastern Michigan
NCAA 08:00 Richmond BA - Davidson
NCAA 08:00 Illinois-Chicago - Green Bay
NCAA 08:00 Valparaiso - Wisconsin-Milwaukee
NCAA 08:00 Wichita State - Evansville
NCAA 08:00 Belmont - Trevecca Nazarene
NCAA 08:00 Illinois - Northwestern
NCAA 08:00 Marquette(BA) - St.John's(BA)
NCAA 08:00 Georgia Tech - NC State Wolfpack
NCAA 09:00 Missouri - Kentucky
NCAA 09:00 Iowa - Indiana
NCAA 09:00 Mississippi State - Ole Miss
NCAA 09:00 Bowling Green - Akron
NCAA 09:00 Tulane - East Carolina
NCAA 10:00 New Mexico - Colorado State
dafachatbox